Ana yin kwanon salatin mu ne daga bagasse, wani samfurin da ake hako ruwan gwangwani.Ta hanyar amfani da wannan na halitta, albarkatun da za a iya sabuntawa, muna rage buƙatar samfuran filastik da takarda na gargajiya, muna mai da su zaɓi mai dorewa don muhalli da salon rayuwar ku.
Wannan salatin tasa yana da gina jiki mai ƙarfi kuma cikakke ne don hidimar salads, taliya, da sauran abinci.Ko kuna shirya abincin rana na aiki ko kuna shirin yin fiki tare da abokai da dangi, kwanon salatin mu zai sa abincinku sabo da lafiya.Zane-zanen da ke tabbatar da cewa riguna da miya ba za su zube ba, yana ba ku kwanciyar hankali yayin sufuri.
Abin da ke bambanta samfuran mu shine yanayin su na halitta.Ba kamar kwantena robobi da ke ɗaukar ɗaruruwan shekaru suna rubewa ba, ana iya yin takin salatin bagas ɗin mu a wurin takin kasuwanci cikin kwanaki 90.Wannan ma'aunin takin ƙasa yana rage sharar da ke shiga cikin ƙasa sosai, yana taimakawa haɓaka tattalin arzikin madauwari.
Don cika kwanon salatin, muna ba da murfi mai laushi.An yi murfi da wani abu mai lalacewa kuma ya yi daidai da kwanon don hana zubewar haɗari idan an motsa shi.Murfin yana da sauƙin shigarwa da cirewa, yana ba da dacewa ga mutane masu aiki da aiki.
Ba wai kawai kwanon salatin mu da haɗin murfi yana da kyau ga muhalli ba, har ma microwave da injin daskarewa.Kuna iya sake dumama ragowar ko adana su don amfani daga baya ba tare da damuwa game da sinadarai da ke zubewa daga kwantena na filastik na gargajiya ba.Samuwar samfuran mu yana sa su dace da kowane salon rayuwa, ko kai ɗalibi ne, ƙwararre ko iyaye.
Mun san kayan ado suna da mahimmanci kuma.Salatin kwanon mu da murfi suna da ƙayatacciyar ƙira ta zamani, suna tabbatar da cewa abincin ku na yau da kullun yana da daɗi.Ko kai mai sayar da abinci ne wanda ke ba da zaɓin ɗaukar kayan abinci ko sabis na abinci da ke neman burge abokan cinikin ku, kwanonmu na salatin za su haɓaka gabatar da abubuwan da kuke dafa abinci.
Gabaɗaya, Bagasse Salad Bowl ɗin da za'a iya zubar da shi tare da murfi mai taƙawa shine mafi kyawun zaɓi ga waɗanda suka ba da fifiko ga dorewa ba tare da yin la'akari da dacewa da aiki ba.Kasance tare da mu don rage dogaro da filastik mai amfani guda ɗaya da yin tasiri mai kyau akan muhalli.Yi canji zuwa kwanon salatin mu na yanayi a yau!
Lokacin aikawa: Satumba-17-2023